+ Trả Lời Ðề Tài
kết quả từ 1 tới 10 trên 10

[XIN THƠ] BẠN ĐỂU. . .

Số lần được cảm ơn
    0
    Số lần cảm ơn
    0
    Em xin kể
    Chuyện là thế này..
    Em và người yêu của em, yêu nhau cũng chưa được bao lâu, mới được có hơn 1 tháng rưỡi thôi ạ
    Một đêm yên bình như bao đêm khác sắp trôi qua thì em vào nick fb của gấu chơi, mò vào inbox thì thấy inbox của 1 thằng. Thằng này lại là bạn thân của em ở lớp trên đại học các bác ạ
    Em tò mò vào đọc, cũng bất ngờ ra phết. Không phải nó tán gấu mà là nó ngồi nói xấu em với gấu, nó bảo với gấu em là phải cẩn thận với em, không em lại lừa gấu, phải xác định lại tình cảm với em không em dụ gấu XH - CT . Kéo xuống dưới thì thấy nó bảo gấu em add yh của nó rồi nó kể thêm cho. Em vào yh gấu, đọc history, thấy nó nói xấu em nhiều lắm =))
    Nào là những người yêu trước bị em chơi bời chán chê rồi em đá, tình cảm của em không phải là chân thật, trong khi n.y cũ và em chia tay trong vui vẻ vì 2 đứa có chuyện riêng. Rồi nào là em vẫn nhớ e.x nhiều nên chỉ coi gấu em như người thay thế, blah blah...
    Rồi nó khoe nó là người tình cảm, yêu thật lòng rồi bảo là em lăng nhăng, yêu chơi bời này nọ
    Em mới chỉ viết stt ở fb vu vơ này nọ chứ em chưa thèm nói với nó, em vẫn đang đợi xem nó còn làm trò gì sau lưng em để rồi đến lúc ý xem nó ăn nói thế nào với em trong khi mồm nó lúc nào cũng anh em rồi bạn tốt.
    Gấu bảo với em là gấu không dám nói với em vì sợ em và nó đánh nhau, em cũng bảo với gấu là bây giờ lớn rồi, đều là người có nhận thức và suy nghĩ, đánh nhau chả giải quyết vấn đề gì. Con người nó ăn nhau ở lương tâm và cách suy nghĩ.
    Tóm váy lại là như vậy các bác ạ..
    Các thánh thơ cho em xin bài thơ hay hay với nội dung ở trên để em gửi cho nó đọc rồi em hỏi nó là có hay không được không ạ :X
    Em cảm ơn các bác ạ

Thím lại hiểu nhầm rồi, gấu em không tin nhé, tin thì đã chia tay em rồi, đằng này vẫn đặt niềm tin vào em mà bác ơi ^^ Chỉ là không dám nói cho em biết vì sợ em cả thằng kia đánh nhau thôi.

Số lần được cảm ơn
    0
    Số lần cảm ơn
    0
    đang sáng tác, sáng mai xong

Số lần được cảm ơn
    0
    Số lần cảm ơn
    0
    dẫu hiên ngang giữa đất trời
    vợ dâm, bạn đểu thì đời cũng xong

p/s: ko phải em sáng tác mà là sưu tầm

Số lần được cảm ơn
    0
    Số lần cảm ơn
    0
    Dẫu hiên ngang giữa đất trời
    Vợ ngu bạn đểu thì đời cũng xong

Số lần được cảm ơn
    0
    Số lần cảm ơn
    0
    Bác ơi, nhưng vấn đề ở đây là Gấu nhà em không như thế nên cái vế 1 không được đúng cho lắm

Số lần được cảm ơn
    0
    Số lần cảm ơn
    0
    Chăm sự nhờ bác

Số lần được cảm ơn
    0
    Số lần cảm ơn
    0
    thì thím sửa lại thành

dẫu hiên ngang giữa đất trời
    gặp vài bạn đểu thì đời cũng xong

Số lần được cảm ơn
    0
    Số lần cảm ơn
    0
    Bác có thể nghĩ hay kiếm cho em bài thơ nào hay hay để em tặng thằng bạn ý đc k ạ

Số lần được cảm ơn
    0
    Số lần cảm ơn
    0
    lại hóng cao nhân

Số lần được cảm ơn
    0
    Số lần cảm ơn
    0
    Rãnh sáng cho

+ Trả Lời Ðề Tài

Quuyền Hạn Của Bạn